หน่อย

หน่อย

ผู้เยี่ยมชม

Panya.J@pttgcgroup.com

มี 2-3 เรื่องรบกวนถามครับ (1756 อ่าน)

17 ก.พ. 2557 16:24

คุณปู
มี 2-3 เรื่องรบกวนถามครับ.
1. เรื่องสถานที่ Visa ที่ไหนแน่ครับ ตอนแรก คุณปูว่า อยู่แถว ถนน วิทยุ แต่ สีลม คอมเพล็ก มันอยู่อีก ถนน นึง คนต่างจังหวัด งงงงงงง. ช่วยยืนยันทีครับ จะได้วางแผนเดินทาง(ขับรถ/หาที่จอดรถ)
2. ใช้เงินอะไรดี ยูโร หรือ ดอลลาห์
3. ขอคำแนะนำเรื่อง อินเตอร์เนท
4. เรื่องปลั๊กไฟ ชาร์ตแบ็ต
ขอบคุณครับ
หน่อย

110.170.119.32

หน่อย

หน่อย

ผู้เยี่ยมชม

Panya.J@pttgcgroup.com

Magic On Tour

ผู้ดูแล

magicontours@gmail.com

23 พ.ค. 2557 10:50 #1

ตอบคำถามคุณหน่อย เรียบร้อยทางอีเมล์ และ โทรศัพท์ แล้วนะคะ ^^

58.11.36.170

ผู้ดูแล

magicontours@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image